ราคา 1150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ | Lumpini Condotown Ramindra - Navamin | LPN Condotown Ramindra - Navamin

TPI
0996235149
2026-04-03 11:06:11.0
เลขที่ประกาศ: 535997
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายขาดทุน! ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-นวมินทร์
.
TPI-2949
.
ผ่อนถูกกว่าเช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-นวมินทร์
Lumpini Condo Town Ramintra-Navamin
.
โลเคชั่นโครงการ https://maps.app.goo.gl/kZPyjaiSmVH9b5eu6
.
- ห้องสตูดิโอ 1นอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 25.18 ตร.ม.
- ตึก B ชั้น 15
- เครื่องทำน้ำอุ่น,แอร์
- ที่นอน 3.5 ฟุต
- วิวสูง สบายตา
.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สวนหย่อม
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด
- ค่าไฟตามมิเตอร์การไฟฟ้า
- ค่าน้ำตามนิติบุคคล
.
- ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ / โลตัส / ตลาดปัฐวิกรณ์
- ใกล้ รพ.สินแพทย์ & รพ.พญาไท นวมินทร์
- เชื่อม รามอินทรา – เกษตร-นวมินทร์ – วัชรพล – สายไหม
.
ราคาขาย 1,150,000 บาท (ราคาต่อรองได้)
.
เหมาะสำหรับคนทำงานเดินทางเข้าเมือง ต่อได้ทั้งรถตู้ รถไฟฟ้า และไม่ไกลจากท่าเรือเข้าเมือง หรือผู้ลงทุนที่มองหาทรัพย์ทำเลดี ปล่อยเช่าง่าย ผลตอบแทนสม่ำเสมอ
.
มีบริการยื่นสินเชื่อฟรี กับธนาคารชั้นนำ ดูแลครบจนโอน
.
สนใจติดต่อด่วน
คุณผิง 099-551-5532
Line ID: toychic
Email: panpradub.tpi@gmail.com
www.thaipropertyinvestor.net

ห้องสวย ทำเลดี ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ นัดชมก่อนพลาดโอกาสค่ะ

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ใกล้แยก กม. 8 โครงการมีทางเข้า - ออก 2 ด้าน บนถนนรามอินทรา และถนนนวมินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
3
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
25 (อาคารที่ 1) 25 (อาคารที่ 2) 25 (อาคารที่ 3) ชั้น